Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. Brazil
  3. Sao Paulo state
  4. Amurka
Rádio Notícia

Rádio Notícia

Sama da shekaru 30 kenan da masu sauraren gidan rediyon Notícia FM ke karbar bakuncinsu a gidajensu, sama da shekaru 30 da Notícia FM ke yi musu rakiya a cikin mota da wurin aiki, tare da nishadi, bayanai da kade-kade masu kyau. A cikin 1981, "Notícias FM", wanda ake kira 88 FM, mai ƙauna, ya fara tashi a cikin iska a karon farko, yana cin nasara ga masu sauraro a cikin tattaunawar farko, ga sautin bugun farko. Ba da daɗewa ba, rediyon ya sake sunansa zuwa "Notícia FM" kuma ya sami shahararren taken "Ligou, ya juya Notícia", wanda masu sauraro suka maimaita tare da farin ciki har zuwa yau. A tsakiyar Americana, tsakiyar birnin, Notícia FM ta kafa kanta a matsayin ɗaya daga cikin muhimman gidajen rediyon FM a cikin ƙasar, tare da masu sauraro sun bazu ko'ina cikin Yankin Metropolitan na Campinas. A gare mu, girke-girke na nasara yana kunna mafi kyawun kiɗa, ba tare da bambanci ba. Bayar da shirye-shiryen da ke faranta wa dangi rai, ƙaddamar da hits, tare da aikin jarida na ainihi wanda ke zuwa kai tsaye. Bugu da ƙari, samun ƙungiyar masu shela masu son abin da suke yi kuma suna hulɗa da jama'a, ko dai kai tsaye a rediyo ko a shafukan sada zumunta.

Sharhi (0)



    Rating dinku

    Lambobin sadarwa