An tsawaita lokacin watsa shirye-shiryen daga sa'o'i 6 a rana zuwa cikakken shirin na sa'o'i 24. Rukunin da aka yi niyya su ne ɗalibai, ɗalibai da baƙi. Kewayon shirye-shiryen ya ƙunshi abubuwa daban-daban: gwaje-gwajen gida na gwaji ta masu gyara na waje, shirye-shiryen ƙungiyar kabilanci, shirye-shiryen rediyo na yanki.

Saka cikin Widget Rediyon


Sharhi (0)

    Rating dinku

    Lambobin sadarwa


    Zazzage manhajar wayar mu!

    Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar

    Zazzage manhajar wayar mu!
    Ana lodawa Rediyo yana kunne An dakatar da rediyo A halin yanzu tashar tana layi