Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. Brazil
  3. Sao Paulo state
  4. Sao Paulo
MGT Rádio Love Hits

MGT Rádio Love Hits

MGT Love Hits an ƙirƙira shi ne don masu amfani da intanet waɗanda ke son hits na soyayya kuma koyaushe suna son jin su. Ƙauna dabi'a ce ta ɗan adam kuma ba abin da ya fi kyau fiye da kunna kiɗan da ke magana kai tsaye zuwa zuciya, alamar ƙauna, sha'awar da kuma samari na har abada. Yi Love Hits ɗaya daga cikin sha'awar ku kuma ku tuna lokutan da ba za a manta da su ba! MGT Rádio Love Hits an haɓaka shi don masu amfani da Intanet waɗanda ke son hits na soyayya kuma koyaushe suna son jin su. Mafi kyawun Kiɗa na Ƙasashen Duniya daga 80's, 90's da kuma bayan. hits na jiya da na yau, waƙoƙin da ke magana kai tsaye zuwa zuciya, rediyo na gaskiya na Soyayya. Hakanan yi MGT Love Hits

Sharhi (0)



    Rating dinku

    Lambobin sadarwa