Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. Amurka
  3. Hawai state
  4. Honolulu
ESPN 1420 Honolulu

ESPN 1420 Honolulu

ESPN 1420 Honolulu - KKEA gidan rediyo ne mai watsa shirye-shirye a Honolulu, Hawaii, Amurka, yana ba da Labaran Wasanni, Magana da ɗaukar hoto na abubuwan wasanni. Samar da maganganun wasanni na kowane lokaci da kuma watsa shirye-shiryen wasan kai tsaye, ESPN 1420 shine gidan rediyon ku na "je zuwa" don wasanni a cikin Jihar Aloha. ESPN 1420 shine babban abokin watsa shirye-shiryen rediyo na Jami'ar Hawaii na wasannin motsa jiki kuma yana ba da ɗaukar hoto ta hanyar wasa kai tsaye na ƙwallon ƙafa na UH, ƙwallon kwando, ƙwallon ƙwallon ƙafa, ƙwallon ƙwallon kwando da ƙari. Bugu da ƙari, masu sha'awar wasanni suna kira akai-akai zuwa shirye-shiryen gida mai mahimmanci na tashar - ciki har da "The Bobby Curran Show" da "Dabbobin Wasanni" - yin ESPN Honolulu da gaske "Muryar Fan"!

Sharhi (0)



    Rating dinku

    Lambobin sadarwa