Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar
Kudancin Denmark yanki ne da ke kudancin ƙasar Denmark. An san yankin don kyawawan shimfidar wurare, garuruwan tarihi, da abubuwan jan hankali na al'adu. Yankin yana da kyakkyawan tarihi, tun daga zamanin Viking. Yankin yana gida ne ga wasu shahararrun wuraren yawon buɗe ido a Denmark, ciki har da Legoland Billund, garin Odense, da tsibirin Fano. Wasu mashahuran gidajen rediyo a yankin sun haɗa da:
1. Radio Sydhavsøerne - Wannan gidan rediyo yana watsa kiɗa, labarai, da shirye-shiryen al'amuran yau da kullun. Ya shahara saboda ɗaukar hoto na al'amuran gida da abubuwan da ke faruwa a yankin. 2. Radio Als - Wannan gidan rediyo yana watsa shirye-shiryen kiɗa, nunin magana, da shirye-shiryen labarai. Ya shahara saboda ɗaukar abubuwan da ke faruwa a cikin gida da abubuwan da ke faruwa a yankin. 3. Rediyo M - Wannan gidan rediyo yana watsa shirye-shiryen kiɗa, nunin magana, da shirye-shiryen labarai. Ya shahara saboda ɗaukar abubuwan da ke faruwa a cikin gida da abubuwan da ke faruwa a yankin.
Wasu shahararrun shirye-shiryen rediyo a yankin Kudancin Denmark sun haɗa da:
1. Morgenhygge - Wannan shiri ne na safe wanda ke dauke da kade-kade da kade-kade da labarai da kuma al'amuran yau da kullum. Ya shahara don abun cikinsa mai haske da nishadantarwa. 2. Sydhavsøernes Bedste - Wannan shirin kiɗa ne wanda ke nuna mafi kyawun kiɗan daga yankin. Ya shahara saboda mayar da hankali kan hazaka da masu fasaha. 3. Als i Dag - Wannan shiri ne na labarai da ke dauke da sabbin abubuwan da suka faru a yankin. Ya shahara saboda cikakken ɗaukar hoto da zurfin bincike na labaran gida.
Ana lodawa
Rediyo yana kunne
An dakatar da rediyo
A halin yanzu tashar tana layi