Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar
Tsibirin Rhode, wanda kuma aka fi sani da Jihar Tekun, ita ce ƙasa mafi ƙanƙanta a Amurka, wacce ke yankin New England. Babban birninta kuma mafi girma birni shine Providence. An san tsibirin Rhode don kyawawan rairayin bakin teku masu, wuraren tarihi, da kuma abincin teku masu daɗi.
Rhode Island tana da tashoshin rediyo iri-iri, masu biyan bukatu iri-iri. Ga wasu mashahuran gidajen rediyo a tsibirin Rhode:
- WPRO News Talk 630: Wannan gidan rediyon yana da tarin labarai, shirye-shiryen tattaunawa, da shirye-shiryen wasanni, da ke ɗaukar labaran gida da na ƙasa. - 92 PRO FM: Shahararriya a tsakanin matasa, wannan gidan rediyon yana buga mafi kyaun hits 40, yana nuna DJs na gida da gasa masu nishadantarwa. - Lite Rock 105: Kamar yadda sunan yake nunawa, wannan gidan rediyon yana kunna gaurayawan rock da pop hits, cikakke ga shakatawa ko tuƙi a cikin gari. - RI Public Radio: Wannan gidan rediyo mai zaman kansa yana ba da labaran labarai masu zurfi, da kuma shirye-shiryen nishadi da kwasfan fayiloli masu alaƙa da fasaha da al'adu. shirye-shirye, daga labarai da nunin magana zuwa kiɗa da nishaɗi. Ga wasu mashahuran shirye-shiryen rediyo a tsibirin Rhode:
- Nunin John DePetro: Wannan shirin magana a kan WPRO News Talk 630 ya shafi labarai na gida da na ƙasa, siyasa, da al'amuran yau da kullun. - Matty in the Morning : Shahararriyar shirin safe a gidan rediyon PRO FM 92, mai dauke da hirarrakin fitattun mutane, wasan kwaikwayo na ban dariya, da kuma sassa masu kayatarwa. gasa nishadi. - Gidan Rediyon Jama'a: Wannan shirin labarai a gidan rediyon jama'a na RI ya kunshi batutuwa daban-daban, ciki har da siyasa, ilimi, da fasaha, tare da zurfafa rahoto da nazari.
Gaba ɗaya, gidajen rediyon Rhode Island suna bayarwa. kewayon shirye-shirye iri-iri, masu biyan bukatu da dandano iri-iri. Ko kai ɗan junkie ne ko mai son kiɗa, akwai tashar rediyo da shirin ku a tsibirin Rhode.
Ana lodawa
Rediyo yana kunne
An dakatar da rediyo
A halin yanzu tashar tana layi