Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Nau'o'i
  2. kiɗan zamani

Kiɗa na zamani na Mutanen Espanya akan rediyo

Kiɗa na zamani na Mutanen Espanya nau'i ne mai ban sha'awa da ban sha'awa wanda ke samun shahara a cikin 'yan shekarun nan. Haɗe-haɗe ne na salon kiɗa daban-daban waɗanda ke nuna al'adun gargajiyar ƙasar. Salon yana da ƙaƙƙarfan kaɗe-kaɗe da kaɗe-kaɗe masu kayatarwa, da waƙoƙin rairayi waɗanda suka shafi jigogi kamar soyayya, siyasa, da al'amuran zamantakewa, Ana Mena. Rosalía, mawaƙa kuma marubuciya daga Barcelona, ​​ta sami karɓuwa a duniya don haɗakar flamenco na musamman da kiɗan birni. Shi kuwa C. Tangana, ya shahara da wakokin hip-hop da kuma wakokin da ke tattare da tarko wadanda galibi ke magance matsalolin siyasa da zamantakewa. Ana Mena, matashiyar mawakiya daga Malaga, ta yi kaurin suna tare da wakokinta masu ban sha'awa wadanda galibi ke nuna hadin gwiwa da wasu shahararrun mawakan. Ɗaya daga cikin mafi mashahuri shine Los 40 Principales, wanda ke kunna cakuda pop, rock, da kiɗa na lantarki, ciki har da yawancin hits daga yanayin zamani na Mutanen Espanya. Wani mashahurin tashar shine Cadena Dial, wanda ya fi mai da hankali kan kiɗan zamani da salon salon ballad. A ƙarshe, Europa FM wata shahararriyar tasha ce wacce ke kunna gaurayawan hits na zamani da kaɗe-kaɗe na kiɗan pop da rock na Mutanen Espanya.

Gaba ɗaya, nau'in kiɗan na zamani na Mutanen Espanya yanayi ne mai ban sha'awa da ban sha'awa wanda ke ci gaba da haɓakawa da samun shahara a cikin Spain da na duniya. Tare da haɗuwa da salo da nau'ikan masu fasaha daban-daban, akwai wani abu don kowa da kowa ya ji daɗin wannan nau'in mai ƙarfi.