Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. Amurka
  3. Nau'o'i
  4. pop music

Pop music a rediyo a Amurka

Waƙar Pop, gajeriyar waƙar shahararru, tana ɗaya daga cikin nau'ikan kiɗan da aka fi so a Amurka. Wani nau'i ne da mutane na kowane zamani da salon rayuwa ke so. Tsarin POP babban yanki ne na kiɗa wanda ke saukarwa da yawa-iri-iri kamar su pop-Rock, rawar-pop, wellopoto, da kuma na ruwa, tsakanin wasu. Waƙoƙin Pop yana da alaƙa da waƙarsa mai ban sha'awa, ƙaƙƙarfan bugun zuciya, da mai da hankali kan waƙoƙi masu sauƙin narkewa waɗanda ke da sauƙin rera tare da su. Wasu daga cikin mashahuran masu fasaha waɗanda suka faɗi ƙarƙashin nau'in pop sun haɗa da Taylor Swift, Katy Perry, Ed Sheeran, Bruno Mars, Justin Bieber, da Ariana Grande don suna kaɗan. Waɗannan masu zane-zane sun kasance masu tsayin daka na ginshiƙi na tsawon shekaru, suna ba da bugu bayan buga wanda ya dace da masu sauraro a duk faɗin ƙasar. Sun sayar da miliyoyin bayanai, sun sami lambobin yabo da yawa, wasu ma sun samu gagarumar nasara a duniya. Akwai gidajen rediyo da yawa a duk faɗin Amurka waɗanda ke kunna kiɗan kiɗan 24/7, kuma wasu daga cikin shahararrun waɗanda suka haɗa da KIIS FM, Z100, da 99.1 JOY FM. Wadannan tashoshin rediyo suna buga sabbin hits daga shahararrun masu fasahar pop da sabbin masu fasaha da masu zuwa da ke kokarin shiga cikin masana'antar kiɗa. Hakanan suna nuna shahararrun shirye-shiryen rediyo, hira da masu fasaha, da manyan kirga guda 40 don ci gaba da shagaltuwar masoyan kidan pop. A ƙarshe, kiɗan pop wani nau'i ne mai tasowa wanda ya sami damar kasancewa mai dacewa kuma masu sha'awar kiɗa a duniya suna ƙauna. Tare da fitowar sabbin masu fasaha da sabbin sauti, kiɗan pop tabbas zai ci gaba da mamaye masana'antar kiɗa na shekaru masu zuwa. Don haka lokaci na gaba da kuka shiga tashar kade-kaden da kuka fi so ko kuma halartar taron kide-kide na wake-wake, ku tuna cewa kuna cikin wani al'amari da ya mamaye fagen wakokin Amurka shekaru da yawa.