Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. Malta
  3. Nau'o'i
  4. kiɗan ƙasa

Kiɗa na ƙasa akan rediyo a Malta

Zazzage manhajar wayar mu!

Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar

Zazzage manhajar wayar mu!

Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar

Zazzage manhajar wayar mu!
Duk da yake Malta ƙila ba za a san shi sosai don wurin kiɗan ƙasarta ba, nau'in nau'in yana da ɗan ƙaramin amma sadaukarwa akan tsibirin. Mawakan ƙasar Maltese suna zana kwarjini daga tsattsauran sauti na Nashville da sauran wuraren kiɗan ƙasa, suna haɗa su da tasirin yankinsu. Ɗaya daga cikin mashahuran mawakan ƙasar Malta Wayne Micallef, wanda aka sani da sautin murya mai laushi da rubutun waƙa. Sauran fitattun masu fasaha a cikin nau'in sun haɗa da Ranchers, The SkyRockets, da The Blue Denim Country Band. Akwai 'yan gidajen rediyo a tsibirin da ke kunna kiɗan ƙasa akai-akai, ciki har da Vibe FM da Rediyo 101. Waɗannan tashoshi sun ƙunshi masu fasaha na ƙasar Maltese da shahararrun ayyukan duniya, irin su Garth Brooks da Dolly Parton. Duk da yake kiɗan ƙasa bazai zama nau'i na al'ada a Malta ba, kasancewarsa yana nuna sha'awar nau'in nau'in duniya da kuma yadda ya samo asali na musamman a sassa daban-daban na duniya. Masoyan kiɗan ƙasa a Malta na iya jin daɗin sautin mawakan da suka fi so yayin da suke gano sabbin hazaka na gida kuma.



Ana lodawa Rediyo yana kunne An dakatar da rediyo A halin yanzu tashar tana layi