Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. Jamus
  3. Nau'o'i
  4. rnb music

Rnb kiɗa akan rediyo a Jamus

R&B, ko rhythm da blues, sun kasance sanannen nau'in kiɗa a Jamus na ɗan lokaci. Wani nau'i ne da mutane da yawa suka yarda da shi a duk faɗin ƙasar, kuma waƙar ta sami damar haɓakawa don samun ɗanɗano na Jamusanci na musamman. An san shi da waƙarsa mai suna "Lieder," da kuma Joy Denalane, wadda ta iya zana wa kanta wata hanya a cikin nau'in. Wasu mashahuran mawakan sun haɗa da Xavier Naidoo, Cassandra Steen, da Moses Pelham.

Idan ana batun gidajen rediyo masu kunna kiɗan R&B, akwai zaɓuɓɓuka da yawa da za a zaɓa daga ciki. Ɗaya daga cikin mashahuran tashoshi shine Radio Hamburg Black, wanda aka sani don kunna haɗin R&B, hip-hop, da kiɗan rai. Wata shahararriyar tashar kuma ita ce Kiss FM, wadda ke birnin Berlin kuma tana rera wakokin R&B iri-iri da wakokin hip-hop.

Gaba ɗaya, salon R&B a Jamus yana bunƙasa, kuma akwai ƙwararrun masu fasaha da gidajen rediyo da suka sadaukar da kansu. kunna irin wannan kiɗan. Ko kun kasance mai son R&B na dogon lokaci ko kuma kuna gano shi a karon farko, babu ƙarancin kidan da za ku ji daɗi a Jamus.



Ana lodawa Rediyo yana kunne An dakatar da rediyo A halin yanzu tashar tana layi