Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar
Szczecin birni ne, da ke arewa maso yammacin Poland, kusa da iyakar Jamus. Babban birni ne na Yammacin Pomeranian Voivodeship kuma birni na bakwai mafi girma a Poland. Tare da ɗimbin tarihinta, kyawawan gine-gine, da kusancin Tekun Baltic, Szczecin sanannen wuri ne ga masu yawon buɗe ido.
Akwai gidajen rediyo da yawa a cikin Szczecin waɗanda ke ba da ƙungiyoyin shekaru daban-daban da bukatu. Wasu shahararrun gidajen rediyo a Szczecin sun hada da:
- Radio Szczecin - Wannan shi ne babban gidan rediyo a cikin birni, watsa labarai, wasanni, da shirye-shiryen kiɗa a cikin Yaren mutanen Poland. Ana samunsa a FM da kuma kan layi. - Radio Plus - Wannan tasha tana kunna wakoki da suka shahara tun daga shekarun 80s, 90s, da kuma yau. Yana kuma watsa labarai da sauran shirye-shirye. Ana samun Rediyo Plus akan FM da kuma kan layi. - Radio Zet - Wannan tasha tana kunna cuɗanya da shahararriyar kida, tare da mai da hankali kan wasannin Yaren mutanen Poland da na duniya. Hakanan yana watsa labarai, shirye-shiryen tattaunawa, da sauran shirye-shirye. Ana samun Rediyo Zet a FM da kuma kan layi.
Tashoshin Rediyo a Szczecin suna ba da shirye-shirye iri-iri, don biyan buƙatu daban-daban da ƙungiyoyin shekaru. Wasu daga cikin mashahuran shirye-shiryen rediyo a Szczecin sun hada da:
- Poranek Radia Szczecin - Wannan shiri ne na safe a gidan rediyon Szczecin, mai dauke da labarai, da sabbin yanayi, da tattaunawa da mutanen gida. - Dobra Muzyka - Wannan shiri ne akan Radio Plus yana da shahararrun kide-kide na shekarun 80s, 90s, da kuma yau. - Radio Zet Hot 20 - Wannan shirin kirgawa mako-mako ne akan Rediyo Zet, mai dauke da fitattun wakoki 20 na mako a Poland.
Ko kuna' zama ɗan gida ko ɗan yawon buɗe ido, kunna zuwa ɗaya daga cikin shahararrun gidajen rediyo a Szczecin babbar hanya ce ta samun labari da nishadantarwa.
Ana lodawa
Rediyo yana kunne
An dakatar da rediyo
A halin yanzu tashar tana layi