Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. Amurka
  3. Jihar California

Tashoshin rediyo a San Francisco

San Francisco birni ne, da ke a arewacin California, a ƙasar Amurka. An san shi don shimfidar wurare masu ban sha'awa, bambancin al'adu, da fage na kiɗa. Garin gida ne ga gidajen rediyo da yawa waɗanda ke ba da dama ga masu sauraro.

Ɗaya daga cikin shahararrun gidajen rediyo a San Francisco shine KQED. Gidan rediyo ne na jama'a wanda ke watsa labarai, nishadantarwa, da shirye-shiryen ilimantarwa. An san gidan rediyon don shirye-shiryen labarai masu nasara kamar "Forum" da "Rahoton California." Hakanan KQED yana fitar da shahararrun shirye-shirye kamar "Fresh Air" da "Wannan Rayuwar Amurkawa."

Wani shahararren gidan rediyo a San Francisco shine KFOG. Gidan rediyo ne na kasuwanci wanda ke kunna cakudar dutsen gargajiya da madadin kida. KFOG sananne ne don wasan kwaikwayo na safiya, "The Woody Show," da bikin kiɗan sa na shekara-shekara, "KFOG KaBoom." Misali, KSOL tasha ce ta harshen Sipaniya da ke kunna kiɗan Mexico na yanki, yayin da KMEL sanannen tashar hip-hop da R&B ne. Wasu shahararrun shirye-shirye sun hada da "The Savage Nation," shirin siyasa wanda Michael Savage ya shirya, da "The Dave Ramsey Show," shirin shawara na kudi. Har ila yau, San Francisco yana da shirye-shirye na musamman da yawa, irin su "The Vinyl Experience," wanda ke mayar da hankali kan rikodin tarihin dutsen vinyl, da "The Grateful Dead Hour," wanda ke yin rikodin rikodi kai tsaye na ƙungiyar almara. birni mai ban sha'awa na kiɗa da tashoshin rediyo daban-daban waɗanda ke ba da damar masu sauraro da yawa. Ko kuna jin daɗin labarai, kiɗa, ko shirye-shirye na musamman, akwai wani abu ga kowa da kowa akan tashoshin iska na San Francisco.