Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. Amurka
  3. Jihar Minnesota

Tashoshin rediyo a Saint Paul

Saint Paul birni ne, da ke a jihar Minnesota, a ƙasar Amurka. Babban birnin jihar ne kuma yana kan gabar gabashin kogin Mississippi. Birnin yana da yawan jama'a sama da 300,000 kuma an san shi da yanayin al'adu, kyawawan wuraren cin abinci, da kyawawan wuraren shakatawa.

Akwai shahararrun gidajen rediyo a cikin birnin Saint Paul waɗanda ke ba da nau'ikan kiɗa da sha'awa iri-iri. Wasu daga cikin shahararrun wadanda suka hada da:

1. KFAI - Wannan gidan rediyon al'umma ne wanda ke watsa nau'ikan kiɗan iri-iri, gami da hip hop, jazz, da blues. Haka kuma gidan rediyon yana dauke da shirye-shiryen tattaunawa da shirye-shiryen labarai da suka shafi gida da kasa.
2. KBEM - Wannan gidan rediyon kiɗan jazz ne wanda kuma ya ƙunshi shirye-shiryen ilimantarwa ga ɗalibai. Makarantun Jama'a na Minneapolis ne ke tafiyar da tashar kuma an san shi da shirye-shirye masu inganci.
3. KMOJ - Wannan gidan rediyo ne da ke kula da al'ummar Afirka ta Kudu a Saint Paul da Minneapolis. Tashar tana dauke da kade-kade, da shirye-shiryen tattaunawa, da shirye-shiryen labarai wadanda suka shafi al'amuran da suka shafi al'umma.

Shirye-shiryen rediyo a birnin Saint Paul sun kunshi batutuwa da dama, tun daga kade-kade da labarai zuwa wasanni. Wasu shahararrun shirye-shirye sun haɗa da:

1. Nunin Safiya - Wannan sanannen shiri ne na safe akan KFAI wanda ke kunshe da cakuduwar kade-kade, labarai, da hirarraki da masu fasaha da mawakan gida.
2. Jazz tare da Class - Wannan shiri ne akan KBEM wanda ke fasalta kidan jazz na gargajiya tun daga shekarun 1920 zuwa 1960. Shirin kuma ya ƙunshi sassan ilimi game da tarihin jazz da mawaƙa.
3. Drive - Wannan shirin tattaunawa ne na wasanni akan KMOJ wanda ke dauke da labaran wasanni na gida da na kasa. Nunin ya ƙunshi tattaunawa da 'yan wasa da masu horarwa, kuma yana ba masu kira damar raba ra'ayoyinsu game da sabbin labaran wasanni.

Gaba ɗaya, gidajen rediyo da shirye-shirye a cikin birnin Saint Paul suna ba da nau'ikan abubuwan da suka dace da buƙatu da buƙatu. na al'ummar yankin.



Ana lodawa Rediyo yana kunne An dakatar da rediyo A halin yanzu tashar tana layi