Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. Hadaddiyar Daular Larabawa
  3. Ra's al Khaymah Emirate

Tashoshin rediyo a cikin birnin Ras Al Khaimah

Zazzage manhajar wayar mu!

Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar

Zazzage manhajar wayar mu!

Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar

Zazzage manhajar wayar mu!
Birnin Ras Al Khaimah babban birnin Masarautar Ras Al Khaimah ne a Hadaddiyar Daular Larabawa. Kyakkyawar birni ne da aka sani da arzikin al'adunsa, shimfidar wurare masu ban sha'awa, da kuma tattalin arziki. Birnin yana arewa maso yammacin Hadaddiyar Daular Larabawa, kuma yana kewaye da tsaunin Hajar da kuma Tekun Fasha na Larabawa.

Birnin Ras Al Khaimah yana da mashahuran gidajen rediyo da dama da ke ba da sha'awa daban-daban. Wasu daga cikin mashahuran gidajen rediyo a cikin birnin sun hada da:

- Al Arabiya 99 FM
- City 1016 FM
- Radio 4 FM
- Dubai Eye 103.8 FM

Shirye-shiryen rediyo a Ras Al Khaimah Garin yana da bambanci kuma yana ɗaukar masu sauraro daban-daban. Wasu daga cikin mashahuran shirye-shiryen rediyo a cikin birni sun hada da:

- Shirin Breakfast: Wannan shiri ne da ya shahara a safiyar yau wanda ake tafkawa a galibin gidajen rediyon cikin birnin. Nunin ya ƙunshi kiɗa, sabuntawar labarai, da tattaunawa tare da mashahuran mutane da sauran baƙi.
- Lokacin Tuƙi: Wannan nunin rana ce da ke fitowa a yawancin gidajen rediyo a cikin birni. Nunin ya ƙunshi kiɗa, sabunta zirga-zirga, da tattaunawa tare da mutane masu ban sha'awa.
- Nunin Magana: Akwai shirye-shiryen tattaunawa da yawa a gidajen rediyo daban-daban a cikin birni waɗanda ke tattauna batutuwa daban-daban, gami da siyasa, al'amuran yau da kullun, al'amuran zamantakewa, da salon rayuwa. n
Gaba ɗaya, gidajen rediyo da shirye-shirye a cikin birnin Ras Al Khaimah suna ba da nishaɗi iri-iri da bayanai ga mazauna gida da baƙi baki ɗaya.



Ana lodawa Rediyo yana kunne An dakatar da rediyo A halin yanzu tashar tana layi