Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar
Boston birni ne mai kyau kuma mai tarihi da ke Massachusetts, Amurka. An santa da ɗimbin tarihi, kyawawan gine-gine, da manyan cibiyoyin ilimi. Boston cibiya ce ta masana'antu dabam-dabam da suka haɗa da kuɗi, kiwon lafiya, da fasaha, suna mai da ita ɗaya daga cikin manyan biranen Amurka.
Idan ana batun nishaɗi, Boston tana da abubuwa da yawa don bayarwa. Garin yana alfahari da wasu shahararrun gidajen rediyon da ke ba da dama ga masu sauraro. Wasu mashahuran gidajen rediyo a Boston sun haɗa da:
WBUR sanannen gidan rediyo ne na jama'a wanda ke mai da hankali kan labarai, nazari, da sharhi. Tashar memba ce ta National Public Radio (NPR) kuma tana samar da shirye-shirye masu samun kyaututtuka kamar su "On Point," "A nan & Yanzu," da "Radio Boston."
WERS gidan rediyon kwaleji ne wanda Kwalejin Emerson ke gudanarwa . An san shi don haɗakar kiɗa, labarai, da nunin magana. Wasu shahararrun shirye-shirye akan WERS sun hada da "All A Cappella," "Chagigah," da "The Secret Spot."
WGBH wani shahararren gidan rediyo ne na jama'a wanda ke ba da labaran labarai, shirye-shiryen magana, da kiɗa. Har ila yau, tashar memba ce ta NPR kuma tana samar da shirye-shirye masu samun kyaututtuka kamar "Morning Edition," "Duniya," da "Innovation Hub." biyan bukatun daban-daban. Misali, masu son wasanni za su iya kallon "Felger & Mazz" akan tashar Wasanni ta 98.5, yayin da masu sha'awar kiɗan gargajiya za su iya sauraron "Classical New England" akan WGBH.
A ƙarshe, Boston birni ne da ke ba da haɗin kai. na tarihi, al'adu, da nishaɗi. Idan kuna cikin birni, ɗauki ɗan lokaci don sauraron wasu mashahuran gidajen rediyo da bincika shirye-shirye daban-daban da birnin ke bayarwa.
Ana lodawa
Rediyo yana kunne
An dakatar da rediyo
A halin yanzu tashar tana layi