Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar
Harpsichord kayan aikin madanni ne da aka yi amfani da shi sosai a waƙar Baroque tun daga ƙarni na 16 zuwa na 18. Na'urar tana samar da sauti ta hanyar zazzage igiyoyi tare da tsarin quill, maimakon amfani da guduma kamar piano. Tana da sauti na musamman wanda aka siffantu da ingancinsa mai haske da ƙwaƙƙwaransa, da kuma ikonsa na yin wasa cikin sauri, ɓangarori masu rikitarwa. Gustav Leonhardt ɗan ƙasar Holland ne mawaƙin kaɗe-kaɗe kuma madugu wanda aka san shi da tarihin tarihin kidan Baroque. Scott Ross ɗan ƙasar Faransa ne haifaffen ƙasar Faransa mawaƙin kaɗe-kaɗe wanda ya shahara da wasan kwaikwayo na kirki da kuma rikodin sonatas na Scarlatti. Trevor Pinnock ɗan ƙasar Biritaniya ne mawaƙin kaɗe-kaɗe kuma madugu wanda ya yi rikodi da yawa tare da ƙungiyarsa mai suna The English Concert.
Akwai gidajen rediyo da yawa waɗanda suka ƙware a kiɗan garaya. Wasu daga cikin fitattun sun haɗa da Rediyo Clásica, wanda gidan rediyon Sipaniya ne wanda ke nuna kiɗan gargajiya, gami da kiɗan garaya. BBC Radio 3 tashar rediyo ce ta Biritaniya wacce kuma ke nuna kade-kade na gargajiya, gami da wasan kwaikwayo a kan kade-kade. A ƙarshe, gidan rediyon kan layi Harpsichord Music Radio yana yaɗa kida kawai akan kaɗe-kaɗe, kama daga Baroque zuwa abubuwan ƙira na zamani.
Ana lodawa
Rediyo yana kunne
An dakatar da rediyo
A halin yanzu tashar tana layi