Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. Chile
  3. Yankin Biobío
  4. Concepción

Mu rediyo ne mai ba da labari game da aikin jami'a na Jami'ar Bíobío, wanda ke ba da damar bayyana ra'ayoyi da bukatu na matakai daban-daban, ɗalibai, furofesoshi da masu gudanarwa na cibiyarmu, don haka cika aikinta na alhakin zamantakewa da horar da mutane masu mahimmanci. Don cika waɗannan dalilai, rediyonmu yana buɗe sarari ga ɗalibai, ƙungiyoyin jama'a da masu zaman kansu, masu fa'ida, kasuwanci, siyasa, ƙungiyar kasuwanci, sassan ƙwararru, da kuma duniyar fasahar al'adu gabaɗaya.

Sharhi (0)



    Rating dinku

    Lambobin sadarwa


    Zazzage manhajar wayar mu!

    Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar

    Zazzage manhajar wayar mu!
    Ana lodawa Rediyo yana kunne An dakatar da rediyo A halin yanzu tashar tana layi