Rediyon da ke da fuskar ku! Sama da shekaru 25 da suka gabata, rediyon ƙasar ya sami sabon kuzari tare da aiwatar da Rádio Papacaça AM, a Bom Conselho, a yankin Agreste. Ƙarfin gwiwa ya bayyana a ranar 28 ga Disamba, 1991, ta hanyar ruhun kasuwanci na HélioUrquisa Silvestre, wanda ya riga ya sami nasarar aiki a cikin abubuwan sha, sufuri da shari'a.
Mai sha'awar ƙasarsa, inda aka haifi "Bom Conselho", ɗan kasuwa ya ga tashar a matsayin hanyar tallata ƙasarsa, abubuwan mutanenmu. Koyaushe ƙoƙari don inganci, Rádio papacaça da wuri ya nuna abin da ya zo ta hanyar ɗaukar alƙawuran zamantakewa da kawo bayanai na gaskiya tare da aminci da rashin son kai ga masu sauraron sa, ta hanyar ƙungiyar kwararru.
Sharhi (0)