Wankan Masu Sauraro! Ina cikin wannan!!! Ɗaya daga cikin manufofin Lagoa FM shine sadarwa tare da inganci da mahimmanci, saboda ta haka zai kasance yana da tabbacin sarari. Yin shirye-shirye tare da ƙwararrun ƙungiyar 'yan jarida, masu ba da rahoto, masu sadarwa da masu tallatawa da kuma ta al'umma, waɗanda ke haɓaka shirye-shiryen mu.
Rediyon al'umma yana faɗaɗa damar samun bayanai ta hanya mai ban mamaki, ba tare da hani akan azuzuwan jama'a ba. Koyaushe samar da ayyuka kamar; amfanin jama'a, al'adu, nishaɗi da nishaɗi ga mutane. A rana ta takwas ga Maris 2002, membobin al'umma da wakilan ƙungiyoyin agaji sun hallara don dalilai na musamman na kafa Ƙungiyar Al'ummar Lagoense, ƙungiya mai zaman kanta, ba tare da alaƙar siyasa, bangaranci ko addini ba, tare da tsawon lokaci mara iyaka kuma tare da wannan manufa, don karfafa ilimi da al'adu a cikin al'umma ta hanyar watsa shirye-shirye na al'umma da sauran ayyuka a ko da yaushe da nufin cimma muradun al'umma. A wannan bikin, an zaɓi shugabannin farko na ƙungiyar ta hanyar yabawa: Babban Jami'in Gudanarwa: Gilmar Ângelo Zamarchi, Ko'odinetan Gudanarwa: Gilney Dri de Lima.
Sharhi (0)