Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. Argentina
  3. Mendoza lardin
  4. Mendoza

Mu cikakken talla ne da kamfanin watsa labarai. Maigidanmu Osvaldo González sanannen ɗan jarida ne kuma gogaggen ɗan jarida daga Mendoza wanda kuma ya ƙware a matsayin ɗan kasuwan talla mai irin wannan nasara. Muna haɓaka kamfen don kamfanoni na gida, na ƙasa da na duniya tare da wakilcin Central de Medios a yammacin Argentina. A kowane sashe akwai ƙungiyar kwararru waɗanda ke ɗaukar sabbin ƙalubale. Sashen Media yana girma da rediyo biyu: Kunna 88.9 FM a Mendoza da Rediyo 5 FM 93.7 a San Rafael, kafofin watsa labaru waɗanda ke mutunta tsarin sitiriyo FM tare da ingantaccen sauti na dijital da kafaffen muryoyin. Ojos Vía Publica ya rufe wannan sashin talla a Greater Mendoza kuma Notices de Butxaca ita ce tashar labarai ta kan layi a cikin Catalan da Mutanen Espanya da ke Barcelona, ​​​​Spain.

Sharhi (0)



    Rating dinku

    Lambobin sadarwa


    Zazzage manhajar wayar mu!

    Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar

    Zazzage manhajar wayar mu!
    Ana lodawa Rediyo yana kunne An dakatar da rediyo A halin yanzu tashar tana layi