Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. Amurka
  3. Jihar Florida
  4. Pensacola

Zazzage manhajar wayar mu!

Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar

NewsRadio 1620

NewsRadio1620 shine Gidan Rediyon LabaranTalk na Pensacola. Tashar tana ba da shirye-shiryen labarai na sa'o'i daga Fox News Radio a kowane lokaci kuma tana da labarai na gida sau biyu a sa'a a ranakun mako daga 6 na safe zuwa 9 na yamma. NewsRadio 1620 kuma yana ɗaukar wasanni kai tsaye gami da Pensacola Blue Wahoos ƙungiyar haɗin gwiwar AA na Cincinnati Reds, ƙwallon ƙafa na Jami'ar Jihar Florida da ƙwallon kwando.

Sharhi (0)



    Rating dinku

    Lambobin sadarwa


    Zazzage manhajar wayar mu!

    Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar

    Zazzage manhajar wayar mu!
    Ana lodawa Rediyo yana kunne An dakatar da rediyo A halin yanzu tashar tana layi