Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. Spain
  3. Murcia lardin
  4. Mazarron

La Voz de Mazarron

Radio La Voz de Mazarrón wani bangare ne na Rukunin Sadarwa na Multimedia da ke cikin gundumar Mazarron, wanda kuma ya mallaki jaridar La Voz de Mazarrón na mako biyu. Ƙungiyar tana da fiye da shekaru 50 na gogewa a cikin kafofin watsa labaru. Ƙungiyar aiki ne ke jagorantar ta wanda ke mayar da hankali ga kwarewa da matasa a cikin mambobinta. Al'amuran yau da kullun, Siyasa, Al'umma, Al'adu, Wasanni, Ra'ayi, Hira, Tushen, Dabbobin Dabbobi, Tafiya, Hidima, Kari, Rahotanni, Tarihi, Gundumomi... Waɗannan su ne wasu sassan da ke cike da cikakken launi da baƙar fata da shafuka na wannan jarida. Fiye da shekaru goma yana ɗaukar tarihin abin da ya faru a cikin gundumar kuma kuna iya gani a ɗakin karatu na jarida.

Sharhi (0)



    Rating dinku

    Lambobin sadarwa

    Ana lodawa Rediyo yana kunne An dakatar da rediyo A halin yanzu tashar tana layi