Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. China
  3. lardin Zhejiang
  4. Shanghaicun

First Financial Broadcast

First Financial Channel ƙwararriyar tashar kuɗi ce da ke niyya ga masu saka hannun jari a ƙarƙashin First Financial Media Co., Ltd. Tana da hedikwata a Shanghai, tana da dakunan watsa shirye-shirye kai tsaye a Beijing da Shenzhen, kuma tana da masu sa ido na musamman a Hong Kong, Singapore, Tokyo, New York, London da sauran wurare. Yana watsa sa'o'i 19 a rana, kuma shirin kai tsaye yana ɗaukar kusan sa'o'i 12, wanda ya shafi fannoni daban-daban kamar tattalin arziki, kuɗi, kasuwanci, da saka hannun jari. FM97.7, AM1422 First Finance and Economics (Frequency) ita ce mitar watsa shirye-shiryen ƙwararrun ƙwararrun kuɗi a cikin ƙasar, galibi ya ƙunshi manyan nau'ikan shirye-shirye guda uku: bayanan kuɗi, bayanan kuɗi, da sabis na rayuwa, da watsa shirye-shirye na sa'o'i 16 a rana. .

Sharhi (0)

    Rating dinku

    Lambobin sadarwa


    Zazzage manhajar wayar mu!

    Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar

    Zazzage manhajar wayar mu!
    Ana lodawa Rediyo yana kunne An dakatar da rediyo A halin yanzu tashar tana layi