Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. Colombia
  3. Cundinamarca sashen
  4. Choachi

Zazzage manhajar wayar mu!

Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar

Choachí Stereo

88.3 CHOACHÍ FM, Tasha ce da ke da shekaru 19 na gogewa da jagoranci a cikin watsa labarai, al'adu, kiɗa da nishaɗi a ko'ina cikin ɓangaren gabas na sashen Cundinamarca da ɓangaren sashin Meta a Colombia. Siginar mu da ke fitowa cikin mitar da aka canza kuma ana jin sautin sitiriyo a cikin gundumomin Cáqueza, Fómeque, Chipaque, Gutiérrez, Une, Fosca, Guayabetal, Quetame, Ubaque, La Calera, San Juanito, El Calvario da Choachí. Muna isa ga mazauna kowane zamani, galibi manya da ma'aikata a yankin. A halin yanzu muna da ƙungiyar kwararru da manyan kwarewar mutum, mai kula da aiwatar da manyan manufar mu da ƙimarmu: sanar, baƙi da ilimi. Muna da sabbin fasahohi don watsa shirye-shiryen mu wanda ke da alaƙa da kasancewar manyan hanyoyin sadarwar zamantakewa kamar Facebook, Twitter, Google da kuma yanzu akan sabon tashar yanar gizon mu www.choachifm.com

Sharhi (0)



    Rating dinku

    Lambobin sadarwa


    Zazzage manhajar wayar mu!

    Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar

    Zazzage manhajar wayar mu!
    Ana lodawa Rediyo yana kunne An dakatar da rediyo A halin yanzu tashar tana layi