Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe

Tashoshin rediyo a Trinidad da Tobago

Trinidad da Tobago ƙasa ce ta tagwaye mai tsibiri da ke cikin Kudancin Tekun Caribbean. Ƙasar tana da al'adu daban-daban tare da tarihin tarihi wanda ake yin bikin ta hanyoyi daban-daban, ciki har da shirye-shiryen rediyo. Wasu daga cikin shahararrun gidajen rediyo a Trinidad da Tobago sun hada da i95.5 FM, 96.1 WE FM, Power 102 FM, da kuma 107.7 Music for Life. batutuwa, ciki har da siyasa, kasuwanci, wasanni, da nishaɗi. Wasu daga cikin shahararrun shirye-shiryensu sun haɗa da "The Morning Brew" tare da masu gabatar da shirye-shirye Natalee Legore da Akash Samaroo, "The E-Buzz" tare da Richard Raghunanan, da "Rahoton Caribbean" tare da Wesley Gibbings.

96.1 WE FM waƙa ce. da gidan rediyo mai magana da ke kunna gaurayawan hits na gida da na waje. Sun kuma shafi al'amuran yau da kullun, wasanni, da batutuwan rayuwa. Wasu shahararrun shirye-shiryensu sun hada da "The Morning Jumpstart" tare da Ancil Valley da Natalie Legore, "The Drive" tare da DJ Ana da Joel Villafana, da "The Streetz" tare da Jojo.

Power 102 FM wani shahararren gidan rediyo ne a Trinidad. da Tobago wanda ke da alaƙar nunin magana da shirye-shiryen kiɗa. Suna ɗaukar labarai, wasanni, da al'amuran yau da kullun, tare da wasu shahararrun shirye-shiryensu da suka haɗa da "Power Breakfast Show" tare da Wendell Stephens da Andre Baptiste, "Hard Talk" tare da Tony Fraser, da "Vibes Street Party" tare da DJ Ana.

n107.7 Kiɗa don Rayuwa tashar rediyo ce da ta mai da hankali kan kiɗa wacce ke kunna haɗaɗɗun hits na gida da na ƙasashen waje. Har ila yau, sun ƙunshi shirye-shiryen kiɗa na musamman daban-daban, ciki har da "The Reggae Show" tare da Ras Commander, "The Country Countdown" tare da Heather Lee, da kuma "The Soca Express" tare da Killa.

Gaba ɗaya, Trinidad da Tobago suna da fage na rediyo tare da shirye-shirye daban-daban waɗanda ke ba da sha'awa da dandano daban-daban.