Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar
R&B, gajere don Rhythm da Blues, ana jin kasancewar sa a cikin Romania a cikin 'yan shekarun nan. Wannan nau'in ana siffanta shi da bugu na ruhi, kaɗe-kaɗe masu kayatarwa, da waƙoƙin zukata. Duk da yake yana da tushe a cikin al'adun Ba'amurke na Afirka, R&B ya zama al'amari na duniya, kuma Romania ba banda.
A cikin Romania, masu fasahar R&B da yawa sun fito cikin shekaru, suna ba da gudummawa mai mahimmanci ga nau'in. Ɗaya daga cikin mashahuran masu fasahar R&B a Romania a yau shine INNA, wanda kuma aka sani da Elena Apostoleanu. Waƙar INNA ta ƙunshi abubuwa na R&B da rawa-pop, kuma waƙoƙin ta sun mamaye jadawalin a Romania da sauran ƙasashen Turai.
Wani mashahurin mai fasahar R&B a Romania shine Antonia Iacobescu, wanda aka fi sani da Antonia. Antonia ya haɗu da R & B tare da kiɗa da kiɗa na lantarki, wanda ya haifar da sauti na musamman wanda magoya bayanta ke so. Har ma ta yi aiki tare da wasu fitattun masu fasaha a cikin nau'in.
Baya ga INNA da Antonia, sauran ƙwararrun masu fasaha na R&B a Romania don nema sun haɗa da Randi, Delia, da Smiley. Salon wa annan masu fasaha na musamman da iya magana sun sa su kasance masu bin aminci a Romania da bayanta.
Dangane da tashoshin rediyo masu kunna kiɗan R&B a Romania, akwai zaɓuɓɓuka da yawa da ake da su. EuropaFM na ɗaya daga cikin shahararrun gidajen rediyo da ke kunna kiɗan R&B, tare da sauran nau'ikan nau'ikan pop da rock. Radio ZU wani gidan rediyo ne mai dauke da kidan R&B, tare da hip hop da sauran salon zamani.
A ƙarshe, R&B ya zama nau'in kiɗan mai tasiri a cikin Romania, kuma yana ci gaba da haɓaka cikin shahara. Tare da ƙwararrun masu fasaha kamar INNA, Antonia, da Randi, da sauransu, gaba ta yi haske ga kiɗan R&B a Romania. Kuma tare da tashoshin rediyo kamar EuropaFM da Radio ZU suna kunna sabbin waƙoƙin R&B, masu sha'awar wannan nau'in suna da isasshen dama don jin daɗin kiɗan da suka fi so.
Ana lodawa
Rediyo yana kunne
An dakatar da rediyo
A halin yanzu tashar tana layi