Abubuwan da aka fi so Nau'o'i
  1. Kasashe
  2. Faransa Guiana
  3. Nau'o'i
  4. kiɗan rap

Kiɗa na rap akan rediyo a cikin Guiana na Faransa

Zazzage manhajar wayar mu!

Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar

Zazzage manhajar wayar mu!

Saurari tashoshin rediyo akan layi tare da mai kunna rediyon Kwasar

Zazzage manhajar wayar mu!
French Guiana wata ƙaramar ƙasa ce da ke bakin tekun arewacin Amurka ta Kudu. Duk da girman girmanta, ƙasar tana da fage mai ɗorewa, tare da rap na ɗaya daga cikin shahararrun nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan rap ne.

Waƙar Rap tana da wuri na musamman a cikin yanayin al'adun Guiana na Faransa, wanda tushensa ya samo asali daga tarihin mulkin mallaka na ƙasar. Salon ya zama hanyar da matasa ke nuna bacin ransu da damuwarsu game da al’amuran zamantakewa kamar talauci, rashin aikin yi, da wariya. -buga lyrics da m doke. Ya sami babban abin birgewa ba kawai a cikin ƙasa ba har ma a duk faɗin duniyar francophone. Wasu fitattun mawakan sun haɗa da L'Algérino, Naza, da Alonzo, waɗanda duk sun yi suna a fagen rap ɗin.

Tashoshin rediyo da yawa a cikin Guiana na Faransa suna taka kidan rap, gami da Radio Mayouri Campus, Radio Guyane 1ère, da kuma Radio Peyi. Waɗannan tashoshi ba wai kawai suna kunna kiɗa ba ne, har ma suna ba da dandamali ga masu fasaha na cikin gida don baje kolin basirarsu da haɗin kai tare da masu sauraronsu.

Gaba ɗaya, kiɗan rap ya zama wani muhimmin ɓangare na al'adun Guiana na Faransanci, yana ba da murya ga matasa na ƙasar. yana nuna gwagwarmayarsu da burinsu.



Ana lodawa Rediyo yana kunne An dakatar da rediyo A halin yanzu tashar tana layi